kamikaze คลับคนรัก PSP
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ)

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
Admin

กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ)   กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ) EmptySat Aug 08, 2009 10:26 am

1. ห้ามข้อความ spam เช่น ข้อความเดิม ซ้าๆกัน
2. เลือกหมวดหมู่ที่ต้องการโพสให้ถูกต้อง
3. ก่อนโพสต์ข้อความ กรุณาตรวจสอบก่อนว่ามีข้อความเดียวกันหรือไม่ แนะนำให้ใช้ปุ่ม "ค้นหาก่อนนะครับ"
4. ห้ามโพสข้อความที่เป็นการดูหมิ่น เหยียดหยาม
5. กรุณาใช้ภาษาไทย หรือภาษาอังกฤษในการสื่อสารเท่านั้น" ภาษาอื่นที่ใช้ในการสื่อสารเพื่อส่วนตัว กรุณาใช้PM หรืออีเมลล์แทน
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://kamikaze.forumth.com
lovekooo

กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ)   กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ) EmptyThu Oct 01, 2009 11:12 am

รับทราบครับน้องใหม่ฝากตัวด้วย
ขึ้นไปข้างบน Go down

กฏ กติการ มารยาท(สมาชิกใหม่ต้องอ่านครับ)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1